รางวัลชนะเลิศ ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงภัสสร ใสภา |
ป.6 |
บ้านสันทรายคองน้อย |
ทุนการศึกษา 1,000 บาท |
รางวัลที่ ๒ ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงวรรัตน์ เกตกะโกมล |
ป.5 |
พิงครัตน์ |
ทุนการศึกษา 900 บาท |
รางวัลที่ ๓ ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงปนัดตา เสน่ห์ไพร |
ป.5 |
เทศบาลวัดป่าแพ่ง |
ทุนการศึกษา 800 บาท |
รางวัลที่ ๓ ระดับจังหวัด |
เด็กชายสุรฉัตร ลุงต๊ะ |
ป.6 |
บ้านหล่ายฝาง |
ทุนการศึกษา 800 บาท |
รางวัลที่ ๕ ระดับจังหวัด |
เด็กชายเมธาสิทธิ์ ทยานุสร |
ป.6 |
จิตราวิทยา |
ทุนการศึกษา 600 บาท |
รางวัลที่ ๖ ระดับจังหวัด |
เด็กชายกฤตภาส กาญจนารัณย์ |
ป.6 |
พิงครัตน์ |
ทุนการศึกษา 500 บาท |
รางวัลที่ ๗ ระดับจังหวัด |
นางสาวสายใจ - |
ป.6 |
บ้านสันทรายคองน้อย |
ทุนการศึกษา 500 บาท |
รางวัลที่ ๘ ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงพัชรพร เลาว้าง |
ป.6 |
ชุมชนบ้านท่าข้าม |
ทุนการศึกษา 500 บาท |
รางวัลที่ ๘ ระดับจังหวัด |
เด็กชายจิ่ง ลุงส่า |
ป.6 |
บ้านน้ำริน |
ทุนการศึกษา 500 บาท |
รางวัลที่ ๘ ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงทักษพร หลวงพันดาวน์ |
ป.5 |
วัดแม่แก้ดน้อย |
ทุนการศึกษา 500 บาท |
รางวัลที่ ๘ ระดับจังหวัด |
เด็กชายธีรพงค์ จิ่งนะ |
ป.6 |
วัดแม่แก้ดน้อย |
ทุนการศึกษา 500 บาท |
รางวัลที่ ๘ ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงสุทธิดา ชัยเพชร |
ป.6 |
กิ่วแลน้อยประสิทธิ์วิทยา |
ทุนการศึกษา 500 บาท |
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงกวินธิดา ปาปัน |
ป.5 |
ชุมชนบ้านท่าข้าม |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงกิตติญา เชียงคำ |
ป.6 |
ชุมชนบ้านท่าข้าม |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงจามิกร คุณาธรรม |
ป.6 |
ชุมชนบ้านท่าข้าม |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงชญานุช พุ่มพวงมะลิ |
ป.5 |
ชุมชนบ้านท่าข้าม |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงชนากานต์ ยืนยง |
ป.6 |
ชุมชนบ้านท่าข้าม |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กชายธนกฤต แก้วสุใจ |
ป.5 |
ชุมชนบ้านท่าข้าม |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงเปรมฤดี ไพรวัลย์ภักดี |
ป.5 |
ชุมชนบ้านท่าข้าม |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กชายภคนันท์ วังกาวรรณ์ |
ป.6 |
ชุมชนบ้านท่าข้าม |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กชายภัทรวินทร์ อิ่นอ้าย |
ป.5 |
ชุมชนบ้านท่าข้าม |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงรัชรินทร์ ใจทำดี |
ป.5 |
ชุมชนบ้านท่าข้าม |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กชายสิรภพ ปัญญาก๋อง |
ป.5 |
ชุมชนบ้านท่าข้าม |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงธัญธร ปู่คำสุข |
ป.6 |
บ้านวังลุง |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงวาริธร จอมเมฆ |
ป.6 |
ชุมชนบ้านแม่ฮ่าง |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงกรรณิการ์ ไม่มีนามสกุล |
ป.5 |
เทศบาลวัดป่าแพ่ง |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กชายก๋วน ไม่มีนามสกุล |
ป.6 |
เทศบาลวัดป่าแพ่ง |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กชายเกษมสันต์ ไม่มีนามสกุล |
ป.6 |
เทศบาลวัดป่าแพ่ง |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงณิชกมล ไอสม |
ป.6 |
เทศบาลวัดป่าแพ่ง |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงธันยกรณ์ ไชยคำปัน |
ป.6 |
เทศบาลวัดป่าแพ่ง |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงมะลิ ไม่มีนามสกุล |
ป.6 |
เทศบาลวัดป่าแพ่ง |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงรักษิณา แก้ว |
ป.6 |
เทศบาลวัดป่าแพ่ง |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงอ๋อมแสง ลุงต๊ะ |
ป.5 |
เทศบาลวัดป่าแพ่ง |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กชายจิตติพัฒน์ ลุงส่า |
ป.6 |
บ้านน้ำริน |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงวรวรรณ ขันยา |
ป.6 |
บ้านน้ำริน |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กชายจอมหาญ - |
ป.5 |
วัดขะจาว |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กชายทัดพล - |
ป.5 |
วัดขะจาว |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงนฤมล สิทธิกัน |
ป.6 |
วัดขะจาว |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงพรรชนิดา ยอดเพชร |
ป.5 |
วัดขะจาว |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กชายภานุเดช อินทาน |
ป.6 |
วัดขะจาว |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กชายอดุลวิชญ์ นายฮะ |
ป.6 |
วัดขะจาว |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงอภิญญา ศรีสันต์ |
ป.6 |
วัดขะจาว |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กชายณวุฒิ ไผทรัตน์ |
ป.5 |
ดอยหล่อวิทยา |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กชายธนวิชญ์ ภวันตุ |
ป.5 |
ดอยหล่อวิทยา |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กชายวศิน โปธิ |
ป.5 |
ดอยหล่อวิทยา |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กชายกฤตนัย ภูธรใจ |
ป.6 |
บ้านเชิงดอย(ดอยสะเก็ดศึกษา) |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงร็อคซาน่า เรไซ |
ป.5 |
บ้านเชิงดอย(ดอยสะเก็ดศึกษา) |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กชายวัชรากร สายใจดี |
ป.5 |
บ้านเชิงดอย(ดอยสะเก็ดศึกษา) |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงศศิประภา ลครพล |
ป.6 |
บ้านเชิงดอย(ดอยสะเก็ดศึกษา) |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงสุพิชญา พูลทาจักร์ |
ป.6 |
บ้านเชิงดอย(ดอยสะเก็ดศึกษา) |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงสุรดดา จองสาม |
ป.6 |
บ้านเชิงดอย(ดอยสะเก็ดศึกษา) |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงฐิติมน บุญสม |
ป.5 |
บ้านสันทรายคองน้อย |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กชายณัฐพล ลุงทอ |
ป.5 |
บ้านสันทรายคองน้อย |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงสุทธิลักษณ์ ขนุนเงิน |
ป.5 |
บ้านสันทรายคองน้อย |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงกรวีร์ ลุงจิ่ง |
ป.6 |
บ้านหล่ายฝาง |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงพิทยาภรณ์ รัตนจันทร์ |
ป.6 |
บ้านหล่ายฝาง |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงแสงหอม - |
ป.5 |
บ้านหล่ายฝาง |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงอารีย์รัตน์ ม่วงหงษ์ |
ป.6 |
บ้านหล่ายฝาง |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงทัศรินทร์ ดุมเงิน |
ป.6 |
บ้านกาดฮาว |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงทิพย์รัตน์ สิงครบุรี |
ป.5 |
บ้านกาดฮาว |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงพิมพ์พิมล ก๋องแก้ว |
ป.6 |
บ้านกาดฮาว |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงศรัณยธร สุดหาญ |
ป.6 |
บ้านกาดฮาว |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กชายกรณ์ ละปาน |
ป.6 |
บ้านฮ่างต่ำ |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงพรรัมภา วงษายะ |
ป.6 |
บ้านฮ่างต่ำ |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงกรองขวัญ นายหน่อ |
ป.6 |
บ้านดอนชัย |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงกัลยารัตน์ มะลิแดง |
ป.5 |
บ้านดอนชัย |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงแสงมน ลุงสุ |
ป.6 |
บ้านดอนชัย |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กชายโจ่โจ - |
ป.6 |
วัดสันมะฮกฟ้า |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงพวยหลาว ลุงออ |
ป.5 |
วัดสันมะฮกฟ้า |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงฟ้าใส แสงทอง |
ป.6 |
วัดสันมะฮกฟ้า |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กชายเอก - |
ป.5 |
วัดสันมะฮกฟ้า |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กชายแสง ลายคำ |
ป.6 |
สันกำแพงคันธาอนุสรณ์ |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงพลับพลา เป็งญาวงศ์ |
ป.6 |
บ้านเมืองขอน |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงกัญชพร พึ่งสว่าง |
ป.6 |
วัดแม่แก้ดน้อย |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงกันยา ลุงอุง |
ป.5 |
วัดแม่แก้ดน้อย |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงจรรยพร - |
ป.5 |
วัดแม่แก้ดน้อย |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงจันทร์เพ็ญ เวียงล้านฤทธิ์ |
ป.6 |
วัดแม่แก้ดน้อย |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงจิตทิวา อ่อน |
ป.5 |
วัดแม่แก้ดน้อย |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงณิชภวินท์ หน่อแก้ว |
ป.6 |
วัดแม่แก้ดน้อย |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กชายธนวัฒน์ กาญจน์วรเดช |
ป.6 |
วัดแม่แก้ดน้อย |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงมาลี มีบุญ |
ป.6 |
วัดแม่แก้ดน้อย |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงวรฤทัย แซ่ลี |
ป.6 |
วัดแม่แก้ดน้อย |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงศิริประภา กัญจะลา |
ป.6 |
วัดแม่แก้ดน้อย |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงสิมิลัน ปรีชามานพวงศ์ |
ป.5 |
วัดแม่แก้ดน้อย |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กชายสุรวุฒิ ลุงออ |
ป.6 |
วัดแม่แก้ดน้อย |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงอภิสร จอมใจ |
ป.6 |
วัดแม่แก้ดน้อย |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงพิมพ์ - |
ป.6 |
ชลประทานเขื่อนแม่กวงจิราธิวัฒน์อุปถัมภ์ |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงหมวย ลุงคำใส |
ป.6 |
ชลประทานเขื่อนแม่กวงจิราธิวัฒน์อุปถัมภ์ |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงกิ่งหอม โจวิน |
ป.5 |
บ้านเจดีย์แม่ครัว |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงกานต์ธิดา ซุ่นล้อ |
ป.6 |
กิ่วแลน้อยประสิทธิ์วิทยา |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงณัฐธิดา ดงเขตต์ |
ป.6 |
กิ่วแลน้อยประสิทธิ์วิทยา |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงณัฐหทัย ทาสัน |
ป.6 |
กิ่วแลน้อยประสิทธิ์วิทยา |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงชะบา แซ่ย่าง |
ป.6 |
แม่โถวิทยาคม |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงกวินธิดา คุ้มอรุณรัตนกุล |
ป.6 |
จิตราวิทยา |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงเขมจิรา อุตมา |
ป.5 |
จิตราวิทยา |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงณัฐฐา พวงสุข |
ป.6 |
จิตราวิทยา |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงณัฐธยาน์ จำปาจิตติพัฒน์ |
ป.6 |
จิตราวิทยา |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงธัญลักษณ์ ทารักษ์ |
ป.5 |
จิตราวิทยา |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กชายนิธิศ อุทาหรณ์ |
ป.5 |
จิตราวิทยา |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงพิมพ์จิรัชยา กัญจนา |
ป.6 |
จิตราวิทยา |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กชายรัชชานนท์ โพธิสัน |
ป.6 |
จิตราวิทยา |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กชายเรียวสุเกะ สาโรมิเนส |
ป.6 |
จิตราวิทยา |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงวรปรัชญ์ กันทวงค์ |
ป.6 |
จิตราวิทยา |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กชายอนุพงศ์ ริยะบุตร |
ป.6 |
จิตราวิทยา |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กชายวิวิศ เลิศทัศนีย์ |
ป.5 |
พิงครัตน์ |
|