รางวัลชนะเลิศ ระดับชาติ ระดับเพชร | เด็กหญิงกมนทรรศน์ โสภา | ป.5 | อนุบาลสุธีธร | นครปฐม | ทุนการศึกษา 70,000 บาท ทุนโรงเรียน 30,000 บาท รวมเป็น 100,000 บาท |
รางวัลที่ ๒ ระดับชาติ ระดับเพชร | เด็กชายณัฐชนน สุวรรณมานพ | ป.5 | ฤทธิยะวรรณาลัย (ประถม) | กรุงเทพมหานคร | ทุนการศึกษา 30,000 บาท |
รางวัลที่ ๓ ระดับชาติ ระดับเพชร | เด็กชายณัฐพร ศรีอมรรัตน์ | ป.5 | อนุบาลสุธีธร | นครปฐม | ทุนการศึกษา 20,000 บาท |
รางวัลที่ ๓ ระดับชาติ ระดับเพชร | เด็กชายพัฒฐศักดิ์ จันทร์ไทย | ป.5 | อนุบาลสุธีธร | นครปฐม | ทุนการศึกษา 20,000 บาท |
รางวัลที่ ๕ ระดับชาติ ระดับเพชร | เด็กชายคุณัชญ์ รักอาชีพ | ป.5 | อนุบาลสุธีธร | นครปฐม | ทุนการศึกษา 9,000 บาท |
รางวัลที่ ๖ ระดับชาติ ระดับเพชร | เด็กหญิงอรนิสา อินทนชิตจุ้ย | ป.5 | อนุบาลสุธีธร | นครปฐม | ทุนการศึกษา 8,000 บาท |
รางวัลที่ ๗ ระดับชาติ ระดับเพชร | เด็กหญิงวรัทยา บุญเกิด | ป.5 | วัดช่องนนทรี | กรุงเทพมหานคร | ทุนการศึกษา 7,000 บาท |
รางวัลที่ ๘ ระดับชาติ ระดับเพชร | เด็กชายศิวภัทร กาบทอง | ป.5 | อนุบาลสุธีธร | นครปฐม | ทุนการศึกษา 6,000 บาท |
รางวัลที่ ๙ ระดับชาติ ระดับเพชร | เด็กหญิงณัฏฐิฏา นาคบุรี | ป.5 | อนุบาลสุธีธร | นครปฐม | ทุนการศึกษา 5,000 บาท |
รางวัลที่ ๑๐ ระดับชาติ ระดับเพชร | เด็กหญิงภิญญดา ว่องไว | ป.5 | อนุบาลสุธีธร | นครปฐม | ทุนการศึกษา 3,500 บาท |
รางวัลที่ ๑๑ ระดับชาติ เหรียญทอง | เด็กหญิงปุณยวีร์ รุจิวงศ์ษา | ป.6 | อนุบาลสุธีธร | นครปฐม | ทุนการศึกษา 3,500 บาท |
รางวัลที่ ๑๒ ระดับชาติ เหรียญทอง | เด็กชายณัฐพงษ์ ศรีอมรรัตน์ | ป.5 | อนุบาลสุธีธร | นครปฐม | ทุนการศึกษา 3,500 บาท |
รางวัลที่ ๑๓ ระดับชาติ เหรียญทอง | เด็กชายวชิรวิชญ์ เอี่ยมสุภัคกุล | ป.5 | อนุบาลสุธีธร | นครปฐม | ทุนการศึกษา 3,500 บาท |
รางวัลที่ ๑๔ ระดับชาติ เหรียญทอง | เด็กหญิงภคมน เขมวราภรณ์ | ป.5 | อนุบาลสุธีธร | นครปฐม | ทุนการศึกษา 3,500 บาท |
รางวัลที่ ๑๔ ระดับชาติ เหรียญทอง | เด็กหญิงกษมา พวงเงินสกุล | ป.5 | อนุบาลสุธีธร | นครปฐม | ทุนการศึกษา 3,500 บาท |
รางวัลที่ ๑๖ ระดับชาติ เหรียญทอง | เด็กหญิงติรยา โตบารมีกุล | ป.5 | อนุบาลสุธีธร | นครปฐม | ทุนการศึกษา 3,500 บาท |
รางวัลที่ ๑๖ ระดับชาติ เหรียญทอง | เด็กชายอารีย์ จิรธนานันท์ | ป.5 | อนุบาลสุธีธร | นครปฐม | ทุนการศึกษา 3,500 บาท |
รางวัลที่ ๑๖ ระดับชาติ เหรียญทอง | เด็กชายปรมะ ศุภผล | ป.5 | อนุบาลสุธีธร | นครปฐม | ทุนการศึกษา 3,500 บาท |
รางวัลที่ ๑๖ ระดับชาติ เหรียญทอง | เด็กหญิงกานต์มณี ฐิติพงศ์ตระกูล | ป.5 | อนุบาลสุธีธร | นครปฐม | ทุนการศึกษา 3,500 บาท |
รางวัลที่ ๑๖ ระดับชาติ เหรียญทอง | เด็กหญิงสุพิชญา วิชิต | ป.5 | พิจิตรอินเตอร์ | พิจิตร | ทุนการศึกษา 3,500 บาท |
รางวัลที่ ๑๖ ระดับชาติ เหรียญทอง | เด็กหญิงกานต์สินี ศรีภาชัย | ป.5 | อนุบาลสุธีธร | นครปฐม | ทุนการศึกษา 3,500 บาท |
กทม. | |||||
รางวัลชนะเลิศ ระดับภาค | เด็กหญิงณรสิตา สุขโข | ป.6 | ฤทธิยะวรรณาลัย (ประถม) | กรุงเทพมหานคร | ทุนการศึกษา 3,000 บาท |
รางวัลที่ ๒ ระดับภาค | เด็กหญิงภูษิตา ภูชงค์ | ป.5 | ฤทธิยะวรรณาลัย (ประถม) | กรุงเทพมหานคร | ทุนการศึกษา 2,500 บาท |
รางวัลที่ ๒ ระดับภาค | เด็กหญิงพลอยกนก บุญเกิด | ป.5 | วัดช่องนนทรี | กรุงเทพมหานคร | ทุนการศึกษา 2,500 บาท |
รางวัลที่ ๒ ระดับภาค | เด็กหญิงฟ้าลดา อากาศ | ป.6 | ถนอมพิศวิทยา | กรุงเทพมหานคร | ทุนการศึกษา 2,500 บาท |
รางวัลที่ ๕ ระดับภาค | เด็กชายทองพิทักษ์ สงนุ้ย | ป.6 | ฤทธิยะวรรณาลัย (ประถม) | กรุงเทพมหานคร | ทุนการศึกษา 1,200 บาท |
รางวัลที่ ๕ ระดับภาค | เด็กหญิงวาริน แสงโชติ | ป.6 | ถนอมพิศวิทยา | กรุงเทพมหานคร | ทุนการศึกษา 1,200 บาท |
กลาง | |||||
รางวัลชนะเลิศ ระดับภาค | เด็กชายธนธาดา คงเขษม | ป.5 | อนุบาลสุธีธร | นครปฐม | ทุนการศึกษา 3,000 บาท |
รางวัลที่ ๒ ระดับภาค | เด็กหญิงพลอยณัชชา ปัญญาสาร | ป.5 | อนุบาลสุธีธร | นครปฐม | ทุนการศึกษา 2,500 บาท |
รางวัลที่ ๒ ระดับภาค | เด็กหญิงภัทรานิษฐ์ เพชรหยอย | ป.5 | อนุบาลสุธีธร | นครปฐม | ทุนการศึกษา 2,500 บาท |
รางวัลที่ ๔ ระดับภาค | เด็กชายพุทธคุณ สิทธิศรี | ป.5 | อนุบาลสุธีธร | นครปฐม | ทุนการศึกษา 1,500 บาท |
รางวัลที่ ๕ ระดับภาค | เด็กชายธีรนัย อินทร์รักษา | ป.5 | อนุบาลสุธีธร | นครปฐม | ทุนการศึกษา 1,200 บาท |
รางวัลที่ ๕ ระดับภาค | เด็กชายศุภกิจ ยุวจิตติ | ป.5 | อนุบาลสุธีธร | นครปฐม | ทุนการศึกษา 1,200 บาท |
ตะวันตก | |||||
รางวัลชนะเลิศ ระดับภาค | เด็กหญิงคัลลีร์ อัครโชติอนันต์ | ป.5 | สมศักดิ์วิทยา | ราชบุรี | ทุนการศึกษา 3,000 บาท |
รางวัลที่ ๒ ระดับภาค | เด็กหญิงดารัณทิพย์ อัมพรกิตติ | ป.6 | อนุบาลเตือนจิตร | สุพรรณบุรี | ทุนการศึกษา 2,500 บาท |
รางวัลที่ ๓ ระดับภาค | เด็กหญิงณัฐชยา แป้นพงษ์ | ป.5 | วัดศีรษะเกษ | สุพรรณบุรี | ทุนการศึกษา 2,000 บาท |
รางวัลที่ ๔ ระดับภาค | เด็กหญิงนิพัฒน์ศรา นาเครือ | ป.5 | สมศักดิ์วิทยา | ราชบุรี | ทุนการศึกษา 1,500 บาท |
รางวัลที่ ๔ ระดับภาค | เด็กหญิงเปรมสุดา ยอดแก้ว | ป.6 | วัดเขาย้อยไพบูลอุปถัมภ์ (แสงส่องหล้า 5) | เพชรบุรี | ทุนการศึกษา 1,500 บาท |
ตะวันออก | |||||
รางวัลชนะเลิศ ระดับภาค | เด็กหญิงณัฐชานันท์ นาคะพันธุ์ | ป.5 | วัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ) | ฉะเชิงเทรา | ทุนการศึกษา 3,000 บาท |
รางวัลที่ ๒ ระดับภาค | เด็กหญิงพรธีรา มงคลเตียวสกุล | ป.5 | ศรีสุวิช | ชลบุรี | ทุนการศึกษา 2,500 บาท |
รางวัลที่ ๓ ระดับภาค | เด็กหญิงจิรภิญญา ศรีสมชัย | ป.6 | ธัมมสิริศึกษาสัตหีบ | ชลบุรี | ทุนการศึกษา 2,000 บาท |
รางวัลที่ ๓ ระดับภาค | เด็กชายพูลปัญจ์ เชื้อศิริ | ป.6 | ธัมมสิริศึกษาสัตหีบ | ชลบุรี | ทุนการศึกษา 2,000 บาท |
รางวัลที่ ๓ ระดับภาค | เด็กชายนิชคุณ สะโน | ป.5 | สุดแสวงวิทยา | จันทบุรี | ทุนการศึกษา 2,000 บาท |
รางวัลที่ ๓ ระดับภาค | เด็กหญิงพรพิมล มลรักษา | ป.6 | วัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ) | ฉะเชิงเทรา | ทุนการศึกษา 2,000 บาท |
ใต้ | |||||
รางวัลชนะเลิศ ระดับภาค | เด็กชายพุทธิพงศ์ ไชยพลัด | ป.6 | วัดลานแซะ | พัทลุง | ทุนการศึกษา 3,000 บาท |
รางวัลที่ ๒ ระดับภาค | เด็กหญิงกัญญาณัฐ ลั่นสิน | ป.5 | บ้านไชยภักดี | ตรัง | ทุนการศึกษา 2,500 บาท |
รางวัลที่ ๓ ระดับภาค | เด็กหญิงหนึ่งธิดา แซ่ติ้ง | ป.6 | อนุบาลไกรแก้ว | นครศรีธรรมราช | ทุนการศึกษา 2,000 บาท |
รางวัลที่ ๔ ระดับภาค | เด็กชายอินทัช เกิดขุมทอง | ป.6 | เทศบาลห้วยยอดวิทยา | ตรัง | ทุนการศึกษา 1,500 บาท |
รางวัลที่ ๕ ระดับภาค | เด็กหญิงธนภรณ์ แก้วประพาฬ | ป.5 | เทศบาล 6 (อนุบาลในฝัน) | สงขลา | ทุนการศึกษา 1,200 บาท |
รางวัลที่ ๕ ระดับภาค | เด็กหญิง ธนัญชนก ศรีสุขใส | ป.5 | อนุบาลไกรแก้ว | นครศรีธรรมราช | ทุนการศึกษา 1,200 บาท |
รางวัลที่ ๕ ระดับภาค | เด็กหญิงสิรภัทร จินดานิล | ป.5 | อนุบาลไกรแก้ว | นครศรีธรรมราช | ทุนการศึกษา 1,200 บาท |
รางวัลที่ ๕ ระดับภาค | เด็กหญิงณัฏฐ์ณริน เกียรติยาจารย์ | ป.6 | อนุบาลกระบี่ | กระบี่ | ทุนการศึกษา 1,200 บาท |
รางวัลที่ ๕ ระดับภาค | เด็กหญิงนัฐริสา ระมะโน | ป.6 | วัดหูแร่ | สงขลา | ทุนการศึกษา 1,200 บาท |
เหนือ | |||||
รางวัลชนะเลิศ ระดับภาค | เด็กหญิงปัทมาภรณ์ ปักษา | ป.5 | บ้านดอนแก้ว | น่าน | ทุนการศึกษา 3,000 บาท |
รางวัลที่ ๒ ระดับภาค | เด็กชายจิระภัทร์ บุญธิมา | ป.5 | มานิตวิทยา | เชียงราย | ทุนการศึกษา 2,500 บาท |
รางวัลที่ ๓ ระดับภาค | เด็กหญิงภคนันท์ แสงธรรมรัตน์ | ป.6 | จิตราวิทยา | เชียงใหม่ | ทุนการศึกษา 2,000 บาท |
รางวัลที่ ๔ ระดับภาค | เด็กหญิงกันตินันท์ ศรีธนานันต์ | ป.6 | น่านคริสเตียนศึกษา | น่าน | ทุนการศึกษา 1,500 บาท |
รางวัลที่ ๕ ระดับภาค | เด็กหญิงอัมภวา เดชปัญญา | ป.6 | บ้านสันทรายคองน้อย | เชียงใหม่ | ทุนการศึกษา 1,200 บาท |
รางวัลที่ ๕ ระดับภาค | เด็กชายนภทีป์ เหล่าอารยะ | ป.5 | น่านคริสเตียนศึกษา | น่าน | ทุนการศึกษา 1,200 บาท |
รางวัลที่ ๕ ระดับภาค | เด็กหญิงมนัญชยา วิทา | ป.6 | บ้านดอนแก้ว | น่าน | ทุนการศึกษา 1,200 บาท |
รางวัลที่ ๕ ระดับภาค | เด็กหญิงศุพิชญา สุตาจันทร์ | ป.6 | อนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) | พะเยา | ทุนการศึกษา 1,200 บาท |
รางวัลที่ ๕ ระดับภาค | เด็กหญิงปรายฝน พชรศุภสัณห์ | ป.6 | มานิตวิทยา | เชียงราย | ทุนการศึกษา 1,200 บาท |
รางวัลที่ ๕ ระดับภาค | เด็กหญิงวณิชยา เมืองปา | ป.6 | มานิตวิทยา | เชียงราย | ทุนการศึกษา 1,200 บาท |
รางวัลที่ ๕ ระดับภาค | เด็กหญิงณัฎฐณิชา อันชูฤทธิ์ | ป.6 | อนุบาลบรรพตพิสัย(วัดส้มเสี้ยว) | นครสวรรค์ | ทุนการศึกษา 1,200 บาท |
รางวัลที่ ๕ ระดับภาค | เด็กหญิงอธิชา เทพทวีทรัพย์ | ป.6 | เทศบาลวัดดอนแก้ว | ตาก | ทุนการศึกษา 1,200 บาท |
รางวัลที่ ๕ ระดับภาค | เด็กหญิงวีรยา ฝังนิล | ป.6 | เทศบาลเมืองแม่ฮ่องสอน(เทศบาล3 แผนกประถมศึกษา) | แม่ฮ่องสอน | ทุนการศึกษา 1,200 บาท |
อีสาน | |||||
รางวัลชนะเลิศ ระดับภาค | เด็กหญิงชนม์พิชา จันทราไชย | ป.6 | บ้านหนองระนาม | ศรีสะเกษ | ทุนการศึกษา 3,000 บาท |
รางวัลที่ ๒ ระดับภาค | เด็กชายพุฒิพงศ์ กันเชื้อ | ป.6 | ชุมชนเทศบาล 3 (พินิจพิทยานุสรณ์) | นครพนม | ทุนการศึกษา 2,500 บาท |
รางวัลที่ ๓ ระดับภาค | เด็กหญิงปิยธิดา อักษรศักดิ์ | ป.6 | กุดปลาค้าวราษฎร์บำรุง | กาฬสินธุ์ | ทุนการศึกษา 2,000 บาท |
รางวัลที่ ๓ ระดับภาค | เด็กหญิงโสภิตนภา ศรีลำพัง | ป.5 | กุดปลาค้าวราษฎร์บำรุง | กาฬสินธุ์ | ทุนการศึกษา 2,000 บาท |
รางวัลที่ ๕ ระดับภาค | เด็กชายชัยมงคล ชูพันธ์ | ป.5 | อนุบาลศรีประชานุกูล | ศรีสะเกษ | ทุนการศึกษา 1,200 บาท |
รางวัลที่ ๕ ระดับภาค | เด็กหญิงกมลชนก สุวรรณพรม | ป.6 | บ้านสร้างมิ่ง | อุบลราชธานี | ทุนการศึกษา 1,200 บาท |
รางวัลที่ ๕ ระดับภาค | เด็กหญิงกุลธิดา รุ่งโรจน์ | ป.6 | กุดปลาค้าวราษฎร์บำรุง | กาฬสินธุ์ | ทุนการศึกษา 1,200 บาท |
รางวัลที่ ๕ ระดับภาค | เด็กหญิงนันทิชา กองนาคู | ป.6 | การกุศลวัดบูรพา | สกลนคร | ทุนการศึกษา 1,200 บาท |