รางวัลชนะเลิศ ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงวรดา จอมโนนเขวา |
ป.6 |
บ้านฉนวน |
ทุนการศึกษา 1,000 บาท |
รางวัลที่ ๒ ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงณิชานันท์ ภูมิคอนสาร |
ป.6 |
ชุมชนบ้านจอก(คอนสวรรค์วิทยากร) |
ทุนการศึกษา 900 บาท |
รางวัลที่ ๓ ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงเกตน์สิรี พบดี |
ป.6 |
ชุมชนชวนวิทยา |
ทุนการศึกษา 800 บาท |
รางวัลที่ ๔ ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงธันย์ชนก โสรัจจ์ |
ป.5 |
ชุมชนบ้านจอก(คอนสวรรค์วิทยากร) |
ทุนการศึกษา 700 บาท |
รางวัลที่ ๔ ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงพรรณกาญจน์ กาชัย |
ป.6 |
บ้านโนนคร้อ |
ทุนการศึกษา 700 บาท |
รางวัลที่ ๔ ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงรดา ปิ่นสุวรรณ |
ป.6 |
ชุมชนชวนวิทยา |
ทุนการศึกษา 700 บาท |
รางวัลที่ ๗ ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงชลิตา มุ่งปราณีต |
ป.6 |
ชุมชนชวนวิทยา |
ทุนการศึกษา 500 บาท |
รางวัลที่ ๘ ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงณิชาภัทร มาตรังสี |
ป.6 |
บ้านโนนคร้อ |
ทุนการศึกษา 500 บาท |
รางวัลที่ ๘ ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงกุลนิษฐ์ เพ่งผล |
ป.6 |
ชุมชนชวนวิทยา |
ทุนการศึกษา 500 บาท |
รางวัลที่ ๑๐ ระดับจังหวัด |
เด็กชายพัสกร สุนา |
ป.6 |
บ้านโนนคร้อ |
ทุนการศึกษา 500 บาท |
รางวัลที่ ๑๐ ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงธนัฐา อ่างมัจฉา |
ป.6 |
บ้านหนองลุมพุก |
ทุนการศึกษา 500 บาท |
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงจารุวรรณ กุลมา |
ป.5 |
ชุมชนบ้านจอก(คอนสวรรค์วิทยากร) |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงชาลิสา พันทะปิง |
ป.6 |
ชุมชนบ้านจอก(คอนสวรรค์วิทยากร) |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กชายธนดล ตรงกลาง |
ป.6 |
ชุมชนบ้านจอก(คอนสวรรค์วิทยากร) |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงนารากร หน่อคำ |
ป.5 |
ชุมชนบ้านจอก(คอนสวรรค์วิทยากร) |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงพิมพ์นภัส รวยสันเทียะ |
ป.5 |
ชุมชนบ้านจอก(คอนสวรรค์วิทยากร) |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงจิณัทตา พงษ์ธานี |
ป.6 |
บ้านโนนคร้อ |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงปวีณ์ธิดา ศรีพิไล |
ป.6 |
บ้านโนนคร้อ |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงมนัสนันท์ สาละวัน |
ป.6 |
บ้านโนนคร้อ |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงนภัสราพร จักรชัย |
ป.6 |
บ้านใหม่นาดี |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กชายภัครภัทร์ มณีรักษ์ |
ป.6 |
บ้านใหม่นาดี |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงวิกานดา จันทะเรือง |
ป.5 |
บ้านใหม่นาดี |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงดาราวดี แขขุนทด |
ป.5 |
บ้านหนองลุมพุก |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงปินทิรา แสงรอด |
ป.5 |
บ้านหนองลุมพุก |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงชรินทร์ทิพย์ ไชยะมา |
ป.6 |
ชุมชนชวนวิทยา |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงณัฏฐณิชา บุระเนตร |
ป.6 |
ชุมชนชวนวิทยา |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงปุณญาภา จันคณา |
ป.6 |
ชุมชนชวนวิทยา |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กชายธีรดนย์ ทองกุล |
ป.5 |
บ้านดอนหันวิทยา |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงพิมพ์ประภัคสร ฦาชา |
ป.5 |
บ้านฉนวน |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงลัลน์ลลิน ทองนันไชย |
ป.5 |
บ้านฉนวน |
|