รางวัลชนะเลิศ ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงพิชญ์ณภัทร อุปทัง |
ป.4 |
อนุบาลลพบุรี |
ทุนการศึกษา 1,000 บาท |
รางวัลที่ ๒ ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงณัชชา นันทนิธิโชค |
ป.3 |
อนุบาลลพบุรี |
ทุนการศึกษา 900 บาท |
รางวัลที่ ๓ ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงญาณสิริ ชัยประเสริฐ |
ป.4 |
อนุบาลลพบุรี |
ทุนการศึกษา 800 บาท |
รางวัลที่ ๔ ระดับจังหวัด |
เด็กชายปภาวิน ประภาวิชา |
ป.4 |
อนุบาลลพบุรี |
ทุนการศึกษา 700 บาท |
รางวัลที่ ๔ ระดับจังหวัด |
เด็กชายเตชธรรม คูณศรี |
ป.4 |
นารายณ์วิทยา |
ทุนการศึกษา 700 บาท |
รางวัลที่ ๔ ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงพิชชานันท์ ตันฮง |
ป.4 |
นารายณ์วิทยา |
ทุนการศึกษา 700 บาท |
รางวัลที่ ๗ ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงญาณิศา ชัยประเสริฐ |
ป.4 |
อนุบาลลพบุรี |
ทุนการศึกษา 500 บาท |
รางวัลที่ ๘ ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงภิญญ์พัชญา แต่งสมุด |
ป.4 |
อนุบาลลพบุรี |
ทุนการศึกษา 500 บาท |
รางวัลที่ ๙ ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงอรณิชชา สีก่ำ |
ป.4 |
อนุบาลลพบุรี |
ทุนการศึกษา 500 บาท |
รางวัลที่ ๙ ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงกัญชลิกา โชติอนันตการย์ |
ป.4 |
นารายณ์วิทยา |
ทุนการศึกษา 500 บาท |
รางวัลที่ ๙ ระดับจังหวัด |
เด็กชายภูริวัชร์ บุญขาว |
ป.4 |
นารายณ์วิทยา |
ทุนการศึกษา 500 บาท |
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงจีรชญา เทียนศรี |
ป.4 |
เทศบาล ๑ บ้านโคกสำโรง |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงชญาภา คำฝึกฝน |
ป.4 |
อนุบาลลพบุรี |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงชนนิกานต์ ธูปหอม |
ป.4 |
อนุบาลลพบุรี |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กชายชลกร โควินทเศรษฐ |
ป.4 |
อนุบาลลพบุรี |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงณัฏฐนันท์ ล้วนเลิศ |
ป.4 |
อนุบาลลพบุรี |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กชายณัฏฐพัชร์ บุกบุญ |
ป.4 |
อนุบาลลพบุรี |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงณัฐณิชา บุญบาง |
ป.4 |
อนุบาลลพบุรี |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กชายณิชชานน แพไม้ |
ป.4 |
อนุบาลลพบุรี |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงธมนพรรณ มาสำราญ |
ป.4 |
อนุบาลลพบุรี |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงธมนวรรณ เที่ยงแท้ |
ป.3 |
อนุบาลลพบุรี |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงนิภาธร เปรมสุข |
ป.4 |
อนุบาลลพบุรี |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงปาณัสกร สกุลศักดิ์ |
ป.4 |
อนุบาลลพบุรี |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงปิยะฉัตร จันทร์อิน |
ป.4 |
อนุบาลลพบุรี |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงพรรณวรท นาคภู่ |
ป.4 |
อนุบาลลพบุรี |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงภรณ์ชนก วงษ์นุช |
ป.4 |
อนุบาลลพบุรี |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงสุทธิรัตน์ สิทธิรักษ์ |
ป.4 |
อนุบาลลพบุรี |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงเอมปวีร์ สันติเกษตรพงศ์ |
ป.3 |
อนุบาลลพบุรี |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงชาฮีน อินทรัตน์ |
ป.4 |
นารายณ์วิทยา |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงณรารัตน์ รัตนทอง |
ป.4 |
นารายณ์วิทยา |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงธนิดา มัทวาธิ |
ป.4 |
นารายณ์วิทยา |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงนัชชา สิงห์งาม |
ป.4 |
นารายณ์วิทยา |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กชายภัทรดนัย สุขโพรง |
ป.4 |
นารายณ์วิทยา |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงรัตน์สรัล สลุงอยู่ |
ป.4 |
นารายณ์วิทยา |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กชายวิชชากร สายสุวรรณ |
ป.4 |
นารายณ์วิทยา |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงจรรยพร วิชามุข |
ป.4 |
นารายณ์วิทยาท่าหลวง |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงจิรัชยา ทัพพอาภา |
ป.4 |
นารายณ์วิทยาท่าหลวง |
|
รางวัลชมเชย ระดับจังหวัด |
เด็กหญิงณัชชา บุญมา |
ป.4 |
นารายณ์วิทยาท่าหลวง |
|